| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Yb |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Nhãn hiệu | Yb |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Nhãn hiệu | Yb |
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Solar Panel Type | Grade A Polycrystalline |
|---|---|
| Roofing | Corrugated Color Steel Sheet |
| Cladding | PU/Rock Wool/Fiberglass/EPS |
| Weight | Lightweight Compared To Concrete Structures |
| Carbon Structural Steel | Q355B,Q235B |
| Tên | Nhà khung thép được chế tạo sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Bức tường | Bảng điều khiển bánh sandwich bông thủy tinh |
| Tính năng | Đường dây sản xuất bảng sandwich PU |
| Cài đặt | Dễ dàng và nhanh chóng |
| Tên | Các tòa nhà hiện đại được thiết kế trước |
|---|---|
| tấm lợp mái | Tấm màu thép, bảng điều khiển bánh sandwich |
| Vật liệu | Thép |
| Bức tường | bảng điều khiển bánh sandwich, tấm thép đơn |
| Các loại thép | Q235, Q345 và các thép có độ bền cao hợp kim thấp khác. |
| Tên | Xây dựng kho dự chế cấu trúc thép |
|---|---|
| Khung chính | Q355 Q235 |
| cửa sổ | Cửa sổ hợp kim nhôm |
| Cửa | cửa trượt, cửa cuốn |
| Cấu trúc thứ cấp | Purlin; Nẹp, nẹp đầu gối, v.v. |
| Material | High-quality Steel |
|---|---|
| Design Load | Wind, Snow, Seismic |
| Usage | Storage, Workshop, Factory, Logistics |
| Warranty Period | 50 Years |
| Span | 5m To 30m |
| Usage | Storage, Workshop, Factory, Logistics |
|---|---|
| Span | 5m To 30m |
| Purlins | C/Z Section Steel |
| Design Load | Wind, Snow, Seismic |
| Warranty Period | 50 Years |