| Wall Panel | Steel Color Sheet, Sandwich Panel |
|---|---|
| Door | Steel Door |
| Snow Load Capacity | Customized |
| Member | Steel Column |
| Raw Steel Material | Q235B, Q355B |
| Purlins | C/Z Section Steel |
|---|---|
| Design Load | Wind, Snow, Seismic |
| Span | 5m To 30m |
| Material | High-quality Steel |
| Warranty Period | 50 Years |
| Khung thép chính | Thép H,Z hoặc C Purlin |
|---|---|
| Sử dụng | Kho |
| loại sản phẩm | Kho |
| Nguyên liệu thép thô | Q235B, Q355B |
| Khung thứ cấp | Xà gồ mạ kẽm nhúng nóng |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
|---|---|
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Nhãn hiệu | Yb |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Nhãn hiệu | Yb |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Nhà máy chế tạo sẵn công nghiệp |
|---|---|
| Lợi thế | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Ốp | PU/Lông đá/Sợi thủy tinh/EPS |
| Cửa | cửa trượt, cửa cuốn |
| Khung chính | Q355 Q235 |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu đóng gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 10000 tấn/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc, Thanh |
| Nhãn hiệu | Yb |
|---|---|
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Wind Against | 80~280km Per Hour |
|---|---|
| Standard | CE Certification |
| Structural Warranty | 50 Years |
| Earthquake Resistance | Grade 7 |
| Product Features | Low Cost; Quick Installation; Recyclable |