| Tên | Tòa nhà khung thép |
|---|---|
| Cách nhiệt | Xuất sắc |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
| Thẩm mỹ | Hiện đại |
| Loại khung | Khung thép |
| Tên | Nhà máy kho cấu trúc thép |
|---|---|
| Tái chế các thuộc tính | Thép |
| Kiểu | Các tòa nhà cấu trúc thép khung cổng thông tin |
| Kết cấu | Khung thép nhẹ dài |
| Tính năng | Chống nước và chống cháy |
| Tên | Xây dựng kho dự chế cấu trúc thép |
|---|---|
| Khung chính | Q355 Q235 |
| cửa sổ | Cửa sổ hợp kim nhôm |
| Cửa | cửa trượt, cửa cuốn |
| Cấu trúc thứ cấp | Purlin; Nẹp, nẹp đầu gối, v.v. |
| Khung thép chính | Thép H,Z hoặc C Purlin |
|---|---|
| Sử dụng | Kho |
| loại sản phẩm | Kho |
| Nguyên liệu thép thô | Q235B, Q355B |
| Khung thứ cấp | Xà gồ mạ kẽm nhúng nóng |
| Sàn nhà | sàn nhà |
|---|---|
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| Nhãn hiệu | Yb |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Sử dụng | Kho |
|---|---|
| Khung thứ cấp | Xà gồ mạ kẽm nhúng nóng |
| Nguyên liệu thép thô | Q235B, Q355B |
| loại sản phẩm | Kho |
| Khung thép chính | Thép H,Z hoặc C Purlin |
| Nhãn hiệu | Yb |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên | Xây dựng khung thép nhẹ |
|---|---|
| Cửa | Cửa trượt, cửa cuốn |
| Tường và mái nhà | Tấm bọc thép, bảng điều khiển bánh sandwich |
| Cột và chùm tia | thép chữ H |
| Thẩm mỹ | Hiện đại / Đương đại |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Yb |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Sàn nhà | sàn nhà |
| Bức tường gạch | Chiều cao 1,2m |
| Phạm vi làm việc | Thiết kế, chế tạo, cài đặt |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |